![](https://ytebacninh.edu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5197182523456_15b6620d15c8353a8b8bfa0d04769db6-1024x461.jpg)
Hòa chung với không khí tưng bừng cả nước hướng tới kỷ niệm ngày Thày thuốc Việt Nam, trường Cao đẳng y tế tổ chức các hoạt động văn hóa thể thao, tạo sân chơi vui vẻ, lành mạnh cho tập thể các cán bộ, giảng viên, nhân viên trong toàn trường – những người thường ngày còn mải miết với công tác đào tạo những cán bộ y tế tương lai có cơ hội được rèn luyện, tăng cường sức khỏe để hoàn thành một cách tốt nhất nhiệm vụ của 2 người thày “vừa là người thày thuốc, vừa là người thày giáo” – hay như lời cô Nguyễn Thị Dung – Hiệu trưởng nhà trường đã nói “thày của những người thày” – chúc các thày cô luôn mạnh khỏe, vui vẻ, tận tâm với nghề!!!
Một số hình ảnh trong ngày kỷ niệm
![](https://ytebacninh.edu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5198518671735_803196f021236fb3a02f62692ae93f96.jpg)
![](https://ytebacninh.edu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5198671292910_4164e4f263a7d1378f26470217d87808-1024x768.jpg)
![](https://ytebacninh.edu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5197293130864_a47d3ec37b1cbbfc60a93b8982bed1f2-1024x767.jpg)
![](https://ytebacninh.edu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5197360597112_b4b5fd3a5332b0fc73dd425d5ce6fe7c-1024x768.jpg)
![](https://ytebacninh.edu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5197963275428_b3865b9b572556eb9c7378f0d9a2ca14-1024x768.jpg)
![](https://ytebacninh.edu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5197963256721_bd9435ce0cc7270951d5b7b30f0aeb07-1024x768.jpg)
![](https://ytebacninh.edu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5197764134630_8e809b05f0f3f24d38703ed338de813a-1024x768.jpg)
![](https://ytebacninh.edu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5197774224417_60dcd90c0eacb7f8b33e5d4a095ff5a3-768x1024.jpg)